Beint á efnisyfirlit síðunnar

Æfingadagur landsliðshópa

11.01.2021

Þann 16. janúar næstkomandi fer fram æfingadagur landsliðshópa SSÍ í Vatnaveröld í Reykjanesbæ.

Þetta er fyrsta verkefni sambandsins á nýju ári og vonum við að þau verði enn fleiri og stærri í sniðum þegar líður á árið.

Þátttakendum verður skipt í tvo hópa. Hópur 1 inniheldur sundfólk fætt 2005 og síðar en hópur 2 inniheldur sundfólk fætt 2006 og fyrr. Á dagskrá verða meðal annars æfingar, fræðandi fyrirlestrar um landsliðsverkefni, næringu og samfélagsmiðla og tæknigreining með nýjum myndbandsbúnaði, SwimPro, sem meðal annars er notaður af bandaríska landsliðinu.

Þjálfarar:

Hópur 1: Guðmundur Hafþórsson, Hjalti Guðmundsson, Kjell Wormdal og Steindór Gunnarsson.
Hópur 2: Arna Þórey Sveinbjörnsdóttir, Berglind Ósk Bárðardóttir, Jacky Pellerin og Mladen Tepavcevic.

Þátttakendur:

Hópur 1:
1. Bergur Fáfnir Bjarnason                         SH
2. Birgitta Ingólfsdóttir                                SH
3. Birnir Freyr Hálfdánarsson                     SH  
4. Bjarki B Isaksen                                     Breiðablik
5. Dagbjörg Hlíf Ólafsdóttir                         SH  
6. Elísabet Jóhannesdóttir                          ÍRB

7. Eva Margrét Falsdóttir                            ÍRB  
8. Freyja Birkisdóttir                                   Breiðablik
9. Guðbjörg Bjartey Guðmundsdóttir          ÍA
10. Guðmundur Karl Karlsson                    Breiðablik
11. Helga Sigurlaug Helgadóttir                 SH
12. Jóhanna Brynja Rúnarsdóttir               SH  
13. Katja Lilja Andriysdóttir                        SH  
14. Katla María Brynjarsdóttir                    ÍRB
15. Nadja Djurovic                                     Breiðablik
16. Ragnheiður Bergsveinsdóttir               Breiðablik
17. Snorri Dagur Einarsson                       SH
18. Sunna Arnfinnsdóttir                            Ægir 
19. Veigar Hrafn Sigþórsson                      SH  
20. Vigdís Tinna Hákonardóttir                  Breiðablik
21. Ylfa Ásgerður Eyjólfsdóttir                   Ármann

Hópur 2:
1. Alexander Logi Jónsson                         ÍRB
2. Aron Þór Jónsson                                   SH  
3. Dadó Fenrir Jasminuson                        SH 
4. Daði Björnsson                                       SH
5. Fannar Snævar Hauksson                     ÍRB
6. Herdís Birna Viggósdóttir                       KR  
7. Ingibjörg Kristín Jónsdóttir                      SH  
8. Ingvar Orri Jóhannesson                       Fjölnir
9. Kolbeinn Hrafnkelsson                           SH  
10. Kristinn Þórarinsson                            Fjölnir  
11. Kristín Helga Hákonardóttir                  Breiðablik  
12. Kristófer Atli Andersen                         Breiðablik  
13. Patrik Viggó Vilbergsson                      Breiðablik
14. Símon Elías Statkevicius                     SH 
15. Stefanía Sigurþórsdóttir                      Breiðablik
16. Steingerður Hauksdóttir                      SH
17. Þorgerður Ósk Jónsdóttir                    SH

Til baka




Á döfinni

24